เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก   

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: !! สวย...ล้มแช้มป์ กับนางของผมองค์ใหม่ล่าสุดครับ !!  (อ่าน 2643 ครั้ง)
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

นะสิวัง พรหมมา มะอะอุ

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 30, 2010, 04:43:33 pm »

แหม๊ สวยจริงๆครับพี่โอ๋ อย่างนี้ ต้องเรียกว่า MISS UNIVERSE นะเนี่ย ชอบๆๆ คร๊าบบบ

ครั้งหน้าต้องลงล่ารางวัลงานใหญ่ ๆ สัก 1 ใบครับ ขอบคุณมากครับผม 

"พระสมเด็จแหวกม่าน ท่านใดมีไว้บูชาติดกายจะสมหวัง สุขสดชื่น ผ่านทุกอุปสรรค อุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีพลังอำนาจบารมีสะท้อนกลับผู้มิหวังดี ปลอดภัยจากโรคร้าย ตัดเวรชะลอกรรม จงกระทำแต่ความดี ท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล"
กูรู้
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 01:53:35 pm »

สวยมีเสน่ห์จนอดใจไม่ไหว ต้องเข้ามาชม สุดๆครับพี่โอ๋
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2010, 04:11:39 pm »

สวยมีเสน่ห์จนอดใจไม่ไหว ต้องเข้ามาชม สุดๆครับพี่โอ๋

นางนี้ท่านช่างงามหลาย ๆ  แม่นบ่ครับ ขอบคุณครับผม 

"พระสมเด็จแหวกม่าน ท่านใดมีไว้บูชาติดกายจะสมหวัง สุขสดชื่น ผ่านทุกอุปสรรค อุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีพลังอำนาจบารมีสะท้อนกลับผู้มิหวังดี ปลอดภัยจากโรคร้าย ตัดเวรชะลอกรรม จงกระทำแต่ความดี ท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล"
ขุนทัพ
Administrator
Hero Member

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2010, 09:06:56 pm »

.
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2010, 08:24:59 am »

ขอบคุณพี่ขุนทัพครับผม 

หน้า: 1 [2]
  พิมพ์