เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก   

หน้า: 1 ... 3 4 [5]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: !! เนื้อดี พิมพ์นิยม กับนางซุ้มคู่องค์ใหม่ของผมครับ !!  (อ่าน 8643 ครั้ง)
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

นะสิวัง พรหมมา มะอะอุ

« ตอบ #60 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2010, 01:55:31 pm »

คล้องพระไม่มีคนทักสะบายใจ 5555555 

องค์ฐานกง..ฐานเกินที่ users คุณป๊อดว่ามา เจ้าของเดิม กับ เจ้าของใหม่เปลี่ยนมือกันที่ 12,000 บาท น่าเสียดายนะครับ....
เพราะพระมี...ทัก นี่หล่ะครับ    คราวหน้าใครคล้องพระคงต้องดูคนทักด้วยซะแล้ว...   

"พระสมเด็จแหวกม่าน ท่านใดมีไว้บูชาติดกายจะสมหวัง สุขสดชื่น ผ่านทุกอุปสรรค อุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีพลังอำนาจบารมีสะท้อนกลับผู้มิหวังดี ปลอดภัยจากโรคร้าย ตัดเวรชะลอกรรม จงกระทำแต่ความดี ท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล"
Tunya
Jr. Member
**

« ตอบ #61 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 12:40:29 pm »

ไม่ได้หวั่นไหวอะไรกับคนทักหรอกครับ ได้องค์ใหม่มาเลยเปลี่ยนออกไป เสียดายเหมือนกันครับ แต่ที่เสียดายมากกว่าคือ เสียดายคนทักครับ...ได้ชื่อว่าเป็นรุ่นใหญ่ไม่รู้อะไรมาปิดหูปิดตา...ไอ้ประเภทชงเอง กินเอง ถามเองตอบเอง ผมว่าเลิกใช้ดีกว่า ทำตัวเหมือนเด็ก(ปัญญาอ่อน) ที่พึ่งมีคอมฯ แล้วเข้าไปสมัคร hi5 ไม่มีคนคุยด้วก็เลยต้องมีหลาย user อะไรประมาณนั้นละครับ เฮ้อ ไม่พูดดีกว่า...ลงองค์ใหม่ให้ชม ไม่รู้พี่ป็อดจะปลื้มมั๊ยครับ..5555555
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #62 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2010, 01:51:28 pm »

ไม่ได้หวั่นไหวอะไรกับคนทักหรอกครับ ได้องค์ใหม่มาเลยเปลี่ยนออกไป เสียดายเหมือนกันครับ แต่ที่เสียดายมากกว่าคือ เสียดายคนทักครับ...ได้ชื่อว่าเป็นรุ่นใหญ่ไม่รู้อะไรมาปิดหูปิดตา...ไอ้ประเภทชงเอง กินเอง ถามเองตอบเอง ผมว่าเลิกใช้ดีกว่า ทำตัวเหมือนเด็ก(ปัญญาอ่อน) ที่พึ่งมีคอมฯ แล้วเข้าไปสมัคร hi5 ไม่มีคนคุยด้วก็เลยต้องมีหลาย user อะไรประมาณนั้นละครับ เฮ้อ ไม่พูดดีกว่า...ลงองค์ใหม่ให้ชม ไม่รู้พี่ป็อดจะปลื้มมั๊ยครับ..5555555

องค์นี้สุดยอดครับ ถ้ามีเพิ่มองค์นี้ขอจองนะครับ     

"พระสมเด็จแหวกม่าน ท่านใดมีไว้บูชาติดกายจะสมหวัง สุขสดชื่น ผ่านทุกอุปสรรค อุดมด้วยโภคทรัพย์มหาสมบัติ เมตตามหานิยม แคล้วคลาดจากศาสตราวุธและสิ่งชั่วร้ายทั้งปวง เปลี่ยนศัตรูเป็นมิตร มีพลังอำนาจบารมีสะท้อนกลับผู้มิหวังดี ปลอดภัยจากโรคร้าย ตัดเวรชะลอกรรม จงกระทำแต่ความดี ท่านแลครอบครัวจะมีความสุขตลอดกาล"
PEAK
Full Member

« ตอบ #63 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2010, 08:34:14 pm »

เเล้วถ้าพี่โอ๋ได้องค์ใหม่เเล้ว องค์เก่าจะสละมาให้ผมใช่ไหมครับ ผมลงชื่อจองเลยนะครับพี่
โอ๋ ชัยนาท
Hero Member

« ตอบ #64 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2010, 09:01:23 am »

เเล้วถ้าพี่โอ๋ได้องค์ใหม่เเล้ว องค์เก่าจะสละมาให้ผมใช่ไหมครับ ผมลงชื่อจองเลยนะครับพี่

ต้องเก็บเหรียญก่อนครับค่อยขยับไปผง 555+ 

surdon
Jr. Member
**

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2011, 12:48:05 pm »

ได้ชมแกลลอรี่ คุณโอ๋ไม่เคยผิดหวังเลยสักครั้งซิคับ 
หน้า: 1 ... 3 4 [5]
  พิมพ์